Số 20 CTT12 Kiến Hưng Luxury - Hà Đông - Hà Nội tuanlinhpc44@gmail.com 0979.010.568 - 024.22425522

Danh mục

Hỗ trợ trực tuyến

0945 126699 ( Mr Sơn)
0916 955 988 (Mr Trịnh)
0904 990 022

Cáp quang 4 core Multimode OM2 P/N: ATRBOM2-4 ROHS BENKA

Giá: Liên hệ
Tư vấn

Mr Trịnh 0916.955.988

Mr Sơn 0945.126699

Ms Hằng 0904.990.022

Cáp quang 4 core Multimode OM2 P/N: ATRBOM2-4 ROHS BENKA

 

Cáp quang Multimode 4 sợi OM2 Benka là loại cáp quang được sử dụng nhiều nhất của dòng multimode . Cáp quang multimode 4 sợi OM2 Benka được sử dụng trong các hệ thống mạng công nghiệp quan trọng, đường link các tòa nhà cạnh nhau, Link tín hiệu nội bộ đòi hỏi tốc độ chuyền tải cao trong các phòng sever,  Tốc độ tối đa thực tế thường từ 1GBps -10GBps.

Những điều cần biết về cáp quang Multimode 4FO benka

1 Nguyên Bin 1000M/Cuộn
2 Số sợi quang 4 Fo
3 Thứ Tự Màu Sợi Quang Dương – Cam – Lục – Nâu 
4 Đường kính lõi sợi quang 50/125 μm
5 Dạng bước sóng Bước sóng va đập chéo
6 Bức sóng chạy 850nm
7 Chuẩn Cáp Indoor ( trong nhà) Vỏ nhựa PE
8 Khoảng cách tiếp cận tối đa tốc độ 10G 80-100m
9 Sơ lược về chuẩn cáp OM2 Đường kính lõi sợi quang: 50 μm
Chạy bước sóng 850/1300 nm đạt băng thông  500/500 MHz-km
Suy hao tối đa là 2.7 – 0.7 dB/Km. Suy hao thông thường là 2.5 – 0.5 dB/Km
10 Tương Thích Với Switch Quang Tất Cả Switch chạy module multi mode đều tương thích
 

Cáp quang 4 core Multimode OM2 PN ATRBOM2-4 BENKA

 

 

Cáp quang Singlemode 1Fo

Cáp quang singlemode 72fo

Cáp quang Singlemode 2Fo

Cáp quang singlemode 96fo

Cáp quang Singlemode 4fo

Cáp quang singlemode 144fo

Cáp quang singlemode 8fo

Cáp quang Multimode 2fo, 4FO

Cáp quang singlemode 12fo

Cáp quang Multimode 8fo

Cáp quang singlemode 16fo

Cáp quang Multimode 12fo

Cáp quang singlemode 24fo

Cáp quang Multimode 16fo

Cáp quang singlemode 48fo

Cáp quang Multimode 24fo

Cáp quang singlemode 64fo

Cáp quang Multimode 48fo

 

Chúng tôi ở đây

Công ty Viễn Thông Tuấn Linh
Số 20CTT12, Kiến Hưng Luxury, Hà Đông, Hà Nội
Số điện thoại: 0916.955.988 - 024.6288.5522 - 0979.010.568
Facebook:https://www.facebook.com/ctytuanlinh
Email: tuanlinhpc44@gmail.com

 

Sản phẩm cùng loại