Số 20 CTT12 Kiến Hưng Luxury - Hà Đông - Hà Nội tuanlinhpc44@gmail.com 0979.010.568 - 024.22425522

Danh mục

Hỗ trợ trực tuyến

0945 126699 ( Mr Sơn)
0916 955 988 (Mr Trịnh)
0904 990 022

Dây nhảy quang singlemode Simplex sợi đơn là một đoạn cáp quang Single-mode (đơn mốt) SM 9/125 màu vàng. Dây nhảy quang Simplex SC SC, SC LC, SC ST, LC LC, FC LC với chiều dài 3 mét, 5 mét, 10 mét, 15 mét, 20 mét, 30 mét, 50 mét, 100 mét... Hãy liên hệ để có giá tốt nhất: HOTLINE: 0979.010.568

Nội dung đang được cập nhật