Số 20 CTT12 Kiến Hưng Luxury - Hà Đông - Hà Nội tuanlinhpc44@gmail.com 0979.010.568 - 024.22425522

Danh mục

Hỗ trợ trực tuyến

0945 126699 ( Mr Sơn)
0916 955 988 (Mr Trịnh)
0904 990 022

Dây nhảy quang OM3 Multimode sợi đơn là một đoạn cáp quang Multi-mode (đơn mốt) màu xanh. Dây nhảy quang om3 Simplex Multimode SC SC, SC LC, SC ST, LC LC, FC LC với chiều dài 3 mét, 5 mét, 10 mét, 15 mét, 20 mét, 30 mét, 50 mét, 100 mét...LH HOTLINE để có giá tốt nhất  0979.010.568

Nội dung đang được cập nhật