Số 20 CTT12 Kiến Hưng Luxury - Hà Đông - Hà Nội tuanlinhpc44@gmail.com 0979.010.568 - 024.22425522

Danh mục

Hỗ trợ trực tuyến

0945 126699 ( Mr Sơn)
0916 955 988 (Mr Trịnh)
0904 990 022

Dây nhảy quang OM3 FC ST sợi đơn Simplex hay sợi đôi Duplex chuẩn FC ST có mầu xanh riêng biệt so cới các loại dây nhảy thông thường khác. Dây nhảy OM3 thường dùng trong hệ thống cáp quang tốc độ đường truyền cao lên tới 10Gb. Sản phẩm dây nhảy quang Multimode OM3 FC/UPC ST/UPC chính hãng, giá tốt chỉ có tại công ty Tuấn Linh. LH HOTLINE: 0916.955.988

Nội dung đang được cập nhật