Số 20 CTT12 Kiến Hưng Luxury - Hà Đông - Hà Nội tuanlinhpc44@gmail.com 0979.010.568 - 024.22425522

Danh mục

Hỗ trợ trực tuyến

0945 126699 ( Mr Sơn)
0916 955 988 (Mr Trịnh)
0904 990 022

Module quang SFP công nghiệp 10Gb/s SM, 40KM SW4045-542

Giá: Liên hệ
Tư vấn

Mr Trịnh 0916.955.988

Mr Sơn 0945.126699

Ms Hằng 0904.990.022

Module quang SFP công nghiệp 10Gb/s SM, 40KM SW4045-542

Module quang SFP công nghiệp SW4045-542 truyền dữ liệu quang với tốc độ 10Gbps, hoạt động ở bước sóng 1550nm, khoảng cách đường truyền 40km

Hỗ trợ tiêu chuẩn SFF-8472
hỗ trợ chức năng theo dõi chẩn đoán kỹ thuật số
Tốc độ truyền 10Gb/s
Đầu kết nối quang dạng dây đôi LC
Điện áp làm việc 3.3V
Tuân thủ RoHS

 

Giao diện

Kết nối: đầu quang LC dây đôi

Cấu trúc Cơ khí

Kích thước (W×H×D): 14.3mm×12.3mm×56.7mm

Chứng nhận

CE, FDA, C-TICK

Bảo Hành 1 năm

 

 

Chúng tôi ở đây

Công ty Viễn Thông Tuấn Linh
Số 20CTT12, Kiến Hưng Luxury, Hà Đông, Hà Nội
Số điện thoại: 0916.955.988 - 024.6288.5522 - 0979.010.568
Facebook:https://www.facebook.com/ctytuanlinh
Email: tuanlinhpc44@gmail.com

Sản phẩm cùng loại